Yin Sakin Clutch na Yinchi don sarrafa kuskuren Scania
Idan ma'aunin sakin kama bai cika buƙatun da ke sama ba, ana ɗaukar shi a matsayin rashin aiki. Bayan rashin aiki ya faru, abu na farko da za a tantance shi ne ko wane al'amari ne na lalacewar abin da ke tattare da rabuwa. Bayan fara injin, danna maɓallin kama a hankali. Lokacin da aka kawar da bugun jini na kyauta, sautin "tsatsa" ko "ƙugiya" zai bayyana. Ci gaba da danna maɓallin kama. Idan sautin ya ɓace, ba matsala ba ne game da ɗaukar fitarwa. Idan har yanzu akwai sauti, yana da matsala tare da ɗaukar fitarwa.
abu | karfe bearings, carbon bearings, bakin bearings |
Surutu | Z1V1 Z2V2 Z3V3 |
Tsaftacewa | C1, C2, C3 |
Nau'in Seals | bude |
Lubrication | Maiko ko Mai |