Gida > Kayayyaki > Tushen Blower > Tsarin isar da huhu > Ingantaccen isar da tsarin isar da kayan aikin
Ingantaccen isar da tsarin isar da kayan aikin

Ingantaccen isar da tsarin isar da kayan aikin

Ingantattun hanyoyin isar da kayan tarihin cututtukan fata don hanyoyin yin amfani da kayan aiki suna da muhimmanci a masana'antu kamar sarrafa abinci, sunadarai, da gini. Tsarukan Yinchi, waɗanda aka haɓaka tare da fasaha mai ɗorewa, suna tabbatar da canja wurin abu mara kyau da mara ƙura.

Samfura:Pneumatic Conveyor

Aika tambaya

Bayanin Samfura


Isar da iskayana nufin amfani da iska (ko iskar gas) azaman ƙarfin sufuri da isar da ƙaƙƙarfan abu a cikin bututu.


Fasalin Isar da Na'urar Faɗaɗɗen Ƙunƙarar Ruwa:

Canje-canjen tsari na bututu yana sa tsarin aikin samarwa ya fi dacewa.

An rufe sustem kuma yana kaiwa ga ƴan ƙura mai tashi sama, yana amfana don kariya ta ƙiyayya.

Ƙananan sassa motsi, kulawa mai dacewa, sarrafawa ta atomatik ana iya gane shi cikin sauƙi.

Babban ingancin sufuri yana rage farashin kaya, lodi da saukewa.

Ka sa matetal ɗin ya nisanta kansa, gurɓatacce, lalacewa, da gauraye shi da sauran kayan, ingancin isarwa yana da tabbacin.

Za'a iya aiwatar da tsarin aiki mai ɓata lokaci don isarwa, kamar cakuda, murkushewa, daraja, sanyaya bushewa, da tarin ƙura.

Aika kayan daga wuri biyu zuwa wuri ɗaya kuma daga wuri ɗaya zuwa wuri ma'aurata, sake maimaita aikin nesa.

Don kayan da ke da halayen sinadarai marasa kuskure, na iya ɗaukar isar da iskar gas inertia.


Ingantaccen isar da tsarin isar da kayan aikin






Gari
Wake cake
Lokacin foda
Abincin kifi
Alkama
Koka
Gishiri
Com
waken soya
Dankali foda
runguma
Bushewar yisti
Tushen auduga
Fibrin
Amylum
Granule
Foda
Ganyen taba
Faransanci alli
Dolomite
Powdered glucose
Monosodum glutamake
Dutsen farar ƙasa
Magnesia
Aluminum dioxide
Titanium farar fata
kaolin
Fluoresce foda
Boric m ƙasa
yumbu
Daga baya
Lmenite foda
Tushen shinkafa
Farar kura
Fedspar
Zuba pwder
Taki
Glauber ta
Carbamide
Zinc oxide
Calcium hydroxide
Sodium carbonate
Siminti
Gaphite
silica koma
Sodium nitrate
Hydroxid aluminum
Chlorate
Phosphate
Phosphatic
Borax
Filayen ƙasa
Zinc foda
Foda tawa
Silicon aluminum ball
Nickel foda
Carbon blace
Ferrice
HDPE
PTA
PET
ABS
SBS
PVA
PVC
EPS
Kwal foda
Flyash
Nailan yanka
Sinadarin Carbon
Coke pranule
Siminti
Lron pellet
Rubber granule
Saduwa
Biology enzyme
PPS
sauri
Calcium mai nauyi
Filayen ƙasa
Fiberglas
Lusine
Bran
An samo ranar
Gishiri mai bushe
Protein
MOCA
CPE
Kwayoyin cuta
Maganin 'ya'yan itace
waken soya
Gelatin
Corundum
Z silica gel
Lemun tsami foda
Farin dutse foda
BHT
Sabulun hatsi
Cobalt foda
Kirim mai tsami
Cotncob foda
Fim mai bakin ciki
Com fibers
PVC gyara
Alkaline cellulose
Magnesium
Alumina
Lxalic acid cobalt foda
Aluminum barbashi
PS
PP
Petrolem coke
Slag foda
PE
Kwal ɗin da aka yi amfani da shi ta hanyar lantarki
Smelter Coke






Shandong Yinte Environmental Protection Equipment Co., Ltd. Yana cikin Zhangqiu, Jinan, Shandong, wanda ke da babban jari na Yuan miliyan 10. Ta himmatu wajen samar da cikakkiyar hanyoyin isar da tsarin isar da iskar huhu don manyan masana'antu manya, matsakaita, da kanana.

Kamfaninmu yana da ƙwararrun ƙirar fasaha da ƙungiyar haɓaka gami da ƙungiyar samar da kayan aiki, galibi suna samar da kayan aikin jigilar pneumatic kamar masu ba da abinci na rotary, Tushen busa, da matattarar jaka.

A cikin aiwatar da haɓaka cikin sauri, kamfaninmu yana manne da falsafar kamfani na sadaukarwa, mutunci, jituwa, da ƙima, yana mai dagewa akan samar da samfuran m kawai, ba masana'antar da ba ta da lahani, kuma ba sakin samfuran da ba su da lahani. Mun himmatu don fuskantar wuraren zafi na masana'antar, bin samfuran samfuranmu, ci gaba da haɓakawa da haɓaka samfuranmu. Ta hanyar mu mai kyau zane, samarwa, da kuma sabis, mun warware matsalolin desulfurization, denitrification, kura kau, da kuma ash kau a pneumatic isar da yawa kamfanoni, kuma sun sami gaba ɗaya yabo daga duka sababbi da tsohon abokan ciniki!





Zafafan Tags: Ingantattun Tsarin Isar da Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwaƙwa tọn na Ƙaƙwal na Ƙaƙa ) na Ƙaddamar da ke Gudanarwa , China, Manufacturer, Maroki, Factory, Farashi, Mai Rahusa, Musamman

Rukunin da ke da alaƙa

Aika tambaya

Da fatan za a ji daɗin ba da tambayar ku a cikin fom ɗin da ke ƙasa. Za mu ba ku amsa a cikin sa'o'i 24.
We use cookies to offer you a better browsing experience, analyze site traffic and personalize content. By using this site, you agree to our use of cookies. Privacy Policy
Reject Accept