Mashin ɗin Deep Groove Ball Auto Bearing yana ɗaukar ƙirar ƙirar ƙwal mai zurfi mai zurfi, wanda ke ba da damar ɗaukar nauyi don ci gaba da ingantaccen aiki ko da ƙarƙashin kaya mai wuyar gaske. An yi shi da kayan ƙarfe mai inganci, mashin ɗin daidaitaccen mashin da kula da zafi ana aiwatar da shi don tabbatar da cewa masu ɗaukar nauyi sun dace da mafi girman matsayi. Injin zurfin tsagi ball bearings mota sun dace da nau'ikan abin hawa iri-iri da buƙatun aikace-aikace a sassa daban-daban, tare da ƙaƙƙarfan gama gari da musanyawa.
gudun | Babban gudun |
Hanyar sufuri | Harkokin sufurin ƙasa |
Iyakar aiki | inji kayan aiki |
Kayan abu | Bakin Karfe |
Shin daidaitaccen sashi ne | iya |